¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸THUDK2¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chủ ĐềTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Alang

Alang

Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!!   Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!! EmptySun May 09, 2010 12:54 am

Sau một thời gian dài im hơi bặt tiếng do nhiều yếu tố khách quan và chủ quan cũng như tình hình học tập căng thẳng đã dẫn đến việc diễn đàn tạm ngưng hoạt động (đúng ra là không còn sôi nổi như lúc đầu nữa). Trong thời gian sắp tới chúng tôi sẽ hoạt động tốt trở lại và hứa sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của các bạn, nhưng… để làm được đều đó chúng tôi cần phải có sự hợp tác từ phía các bạn, đây là yếu tố quan trọng quyết định đến sự tồn tại và thành công của diễn đàn THUDCDK2.TK này. Vì vậy, chúng tôi không làm mất thời gian của các bạn nữa, tôi xin đi thẳng vào vấn đề luôn.
Qua một thời gian hoạt động chúng tôi nhận thấy một điều là mặt dù các bạn là dân CNTT (Công Nghệ Thông Tin chứ không phải Chăn Nuôi Trồng Trọt) mà thái độ quan tâm đến diễn đàn của các bạn thật sự rất đáng chê trách. Hầu như các bạn chỉ ghé qua xem chơi do tò mò, hoặc rảnh rỗi ghé qua xem có chuyện gì mới để đọc không, và một điều quan trọng nữa là các bạn hình như chỉ biết mỗi việc download thôi chứ không hề biết upload, nếu vậy thì thật hổ danh là dân IT, như vậy cuối cùng các bạn chỉ Down (xuống) thôi chứ không thể nào UP (đi lên ) được, mãi mãi không tiến bộ được. Tôi thử hỏi các bạn đã bao giờ Post ( viết bài) cho một diễn đàn nào chưa, mặc dù chỉ cần lấy trên mạng và Share lên lại thôi…
Diễn đàn là ngôi nhà chung của lớp chúng ta, để chia sẻ kiến thức, những suy nghĩ, tâm tư tình cảm của các thành viên trong lớp, và cũng là một trang kỷ niệm cho một thời sinh viên của chúng ta. Tôi nghĩ ở trường CĐKTKT này không có lớp nào có diễn đàn như chúng ta đâu, đó cũng là một cái đáng để tự hào, vậy mà… (_ _ !)
Khi chưa có thì các bạn đòi hỏi, nhưng khi có rồi thì… (! _ _)
Trong chúng ta, tôi chắc chắn một điều là không có ai giỏi thật sự đâu. Chẳng qua là người thì biết nhiều người biết ít thôi…thật sự vậy.
Có một số bạn khi mới thành lập diễn đàn đã rất tích cực tham gia viết bài ủng hộ, chúng tôi rất chân thành cảm ơn lòng nhiệt tình của các bạn !!! Nhưng rồi, quay đi quay lại cũng chỉ thấy hai ba bạn đó thôi … diễn đàn là của chung mà, đâu phải của Admin hay Mod đâu…
Có những bạn cũng đăng ký thành viên đó, rồi thôi… thông tin của mình cũng giấu, không cập nhật, ngay cả một lời góp ý hoặc phê bình cũng không có, thậm chí là một câu hỏi, chứ nói chi là viết bài… Lúc đầu khi mới thành lập có một hai bạn nói thẳng với chúng tôi là diễn đàn gì đâu mà dở, mà xấu quá, chúng tôi công nhận, bởi chúng tôi không phải là dân chuyên nghiệp,… nhưng các bạn chỉ biết chê bai thôi, mà không biết cách làm sao cho đẹp, cho tốt hơn… các bạn đã khi nào đặt vai trò các bạn vào chúng tôi chưa? Có chắc các bạn sẽ làm được và làm tốt hơn không?...Chúng tôi có mục góp ý mà, sao những gì các bạn thấy còn chưa được và cần làm những gì sao các bạn không gửi cho chúng tôi…
Đây là nơi để các bạn thể hiện trình độ IT của mình, hay là nơi để chứng minh rằng: lớp CNTTCD2 chỉ là được mỗi cái tên chứ có biết gì đâu…
Sự thật chúng tôi rất cần sự quan tâm nhiều hơn của các bạn. . . . . .
Nếu có phiền lòng ai xin vui lòng bỏ qua cho chúng tôi.
Chân thành xin lỗi và cám ơn !!!
Thay mặt Forum
FxNT
Friend_Forever

Friend_Forever

Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: >"<   Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!! EmptyTue May 11, 2010 6:38 pm

Cuộc đời nó khốn nạn dzậy đó nhok ạh !

Thông Báo Quan Trọng tới các thành viên !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh Thanh Vien Trong Dien Dan
» Thông Báo
» Thông báo thành lập diễn đàn THUD !!!
» Quan Tài Cô Đơn
» Phần mềm quản lý phim, xem trailer,… cực “pro”