¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸THUDK2¸.•'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'•.¸
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chủ ĐềTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THAT VONG & CHAN NAN

Go down 
Tác giảThông điệp
luxubu

luxubu

THAT VONG & CHAN NAN Empty
Bài gửiTiêu đề: THAT VONG & CHAN NAN   THAT VONG & CHAN NAN EmptyFri Apr 02, 2010 7:41 pm

1.Hãy nhớ rằng, trong cuộc sống, những va chạm & đau khổ mà bạn gặp phải sẽ ít hơn nhiều so với những ước mơ & hạnh phúc mà bạn sẽ có. Nếu cơ hội mãi vẫn chưa gõ cửa, bạn hãy xem mình đã xây dựng cánh cửa đó chưa đã.

2.Đừng nhìn xuống! Nếu bạn có điều gì đó cần phải làm thì hãy nhìn về phía trước
Ai cũng phải chọn cho mình một con đường.
Nếu ko thoát khỏi chính mình thì mãi mãi bạn sẽ ko làm được điều mà bạn muốn. Cuộc sống cho chúng ta những lựa chọn chính là để chúng ta chọn lựa.

3.Muốn nhìn thấy cầu vồng thì bạn phải biết chịu đựng những cơn mưa. Thắp nến lên đi & đừng ngồi than vãn trong bóng tối

4.Chúng ta thật bất công biết bao khi đánh giá sự cố gắng của mình chỉ bằng kết quả

5.Bao giờ cũng thế, hy vọng luôn lóe lên trong phút giây tuyệt vọng nhất

6.Bị thất bại càng phải kiên cường làm lại... đó mới là kẻ mạnh

7.Nếu cuộc sống đá cho bạn một cú - hãy để nó đá bạn về phía trước.
đường như thế nào thì ko ai có quyền than khóc & cúng ko có quyền lựa chọn con đường khác cho mình. Nhưng con đường ấy đi như thế nào là do chính bản thân người ấy quyết định.

8.Con người làm nên số phận chứ ko phải số phận quyết định con người.

9.Cuộc đời là do mình tự nắm bắt đừng ép buộc bản thân theo con đường mình ko thích.

10.Ko cần tin vào kỳ tích, chỉ cần tin tưởng vào bản thân & mọi người thì cái gọi là kỳ tích thật sự cũng sẽ xuất hiện.

11.Cuộc sống luôn có nhiều khó khăn thử thách & cả thất vọng, nỗi buồn. Dũng cảm vượt qua để luôn là chính mình & đừng để điều gì có thể che khuất ước mơ, niềm tin & hoài bão.

12.Ko ai ko trưởng thành mà ko có một lần vấp ngã. Dũng cảm nhìn vào lỗi lầm của quá khứ để làm cho hiện tại & tương lai tốt đẹp hơn

13.Bạn sẽ khám phá ra chính mình ở một bậc cao hơn sau mỗi lần vượt qua nghịch cảnh.

14.Hiện tại chẳng là gì - nhưng chính những nỗ lực của bạn trong quá khứ sẽ tạo nên một ngày mai.

15.Cuộc đời ko hề có những định luật, công thức áp dụng đúng cho tất cả mọi người - chính bạn phải tìm ra số phận & con đường đi riêng của chính mình.

16.Bạn có thể thất vọng nếu thất bại. Nhưng bạn sẽ sụp đổ đến tận cùng nếu bạn bỏ cuộc, thôi ko cố gắng nữa.
Và chỉ thật sự thất bại khi từ bỏ mọi nỗ lực cố gắng của chính mình

Và đó là những câu gối đầu mỗi lần V gặp thất bại trong cuộc sống...Nó giúp V mạnh mẽ hơn,và niềm tin trong lại càng vững vàng hơn....Các bạn hãy chọn cho mình câu ưa thích nhất nhé!!!

THAT VONG & CHAN NAN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Noi vong tay lon- UNLIMITED Rock ---xo^m lam !!!
» Vọng Cổ Geisha - DON Nguyễn (vui vui)
» Vong Hồn Trên Những Cánh Đồng Chết - Phần 2
» Vong Hồn Trên Những Cánh Đồng Chết - Phần 3
» Vong Hồn Trên Những Cánh Đồng Chết - Phần 1